Tine 2.0 - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: You do not have admin rights on Sales
vi: Bạn không có quyền quản trị trên hệ thống Kinh doanh

en: Number
vi: Số

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mo tả

en: Cleared
vi: Đã xóa

en: Contract | Contracts
vi[0]: one:Hợp đồng
    other:Hợp đồng

en: Name
vi: Tên

en: Cancel
vi: Hủy

en: Please use a decimal number here!
vi: Xin sử dụng 1 số thập phân tại đây!

en: Lead Cost Center
vi: Trung tâm giá

en: Enter description...
vi: Nhập vào mô tả

en: Product | Products
vi[0]: one:Sản phẩm
    other:Sản phẩm

en: My Products
vi: Sản phẩm của tôi

en: My Contracts
vi: Hợp đồng của tôi

en: Contracts created by myself
vi: Hợp đồng tạo bởi tôi

en: Contract Number Creation
vi: Tạo số hợp đồng

en: Should the contract number be set manually or be auto-created?
vi: Sẽ tự động hay tự nhập

en: automatically
vi: tự động

en: manually
vi: tự nhập

en: Contract Number Validation
vi: Phê chuẩn số hợp đồng

en: The Number can be validated as text or number.
vi: Số có thể được phê chuẩn khi là chữ hoặc số

en: Text
vi: Chữ

en: The number you have tried to set is already in use!
vi: Số bạn đang đặt đã tồn tại!

en: Category
vi: Danh mục

en: Manufacturer
vi: Nhà sản xuất

en: Responsible
vi: Chịu trách nhiệm

en: Partner
vi: Đối tác

en: Time Account
vi: Tài khoản theo thời gian

en: CLEARED
vi: ĐÃ XÓA

en: INVOICE
vi: HÓA ĐƠN
