Tine 2.0 - en to th translation catalogue (95 entries)

en: Check
th: ตรวจสอบ

en: Result
th: ผลลัพธ์

en: Install application
th: ติดตั้งแอพพลิเคชั่น

en: Name
th: ชื่อ

en: Enabled
th: เปิดใช้งานแล้ว

en: Order
th: คำสั่ง

en: Installed Version
th: เวอร์ชั่นที่ได้ติดตั้ง

en: Available Version
th: เวอร์ชั่นที่มี

en: Status
th: สถานะ

en: Depends on
th: ขึ้นอยู่กับ

en: Uninstall application
th: ถอนการติดตั้งแอพพลิเคชั่น

en: Go to {0} login
th: ไปยังการเข้าใช้ {0}

en: uninstall
th: ถอนการติดตั้ง

en: Do you really want to uninstall the application(s)?
th: คุณแน่ใจว่าต้องการถอนการติดตั้งแอพพลิเคชั่น(s)?

en: This may take a while
th: นี่อาจจะใช้เวลาสักครู่

en: Delete all existing users and groups
th: ลบผ๔้ใช้และกลุ่มที่มีอยู่ทั้งหมด

en: Switching from SQL to LDAP will delete all existing User Accounts, Groups and Roles. Do you really want to switch the accounts storage backend to LDAP ?
th: การสลับจาก SQL ไปยัง LDAP จะลบบัญชี กลุ่ม และหน้าที่ของผู้ใช้ที่มีอยู่ทั้งหมด คุณแน่ใจว่าต้องการสลับการจัดเก็บบัญชีส่วนหลังไปใช้ LDAP?

en: Backend
th: ส่วนหลัง

en: Password confirmation
th: การยืนยันรหัสผ่าน

en: Authentication provider
th: ผู้ให้การอนุญาต

en: Try to split username
th: พยายามที่จะแตกชื่อผู้ใช้

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Host
th: แม่ข่าย

en: Login name
th: ชื่อที่เข้าใช้

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Bind requires DN
th: การเชื่อมต่อต้องการ DN

en: Start TLS
th: เริ่ม TLS

en: Port
th: พอร์ท

en: Base DN
th: ฐาน DN

en: Search filter
th: หาตัวกรอง

en: Hostname
th: ชื่อแม่ข่าย

en: Secure Connection
th: การเชื่อมต่อที่ปลอดภัย

en: None
th: ไม่มีเลย

en: CA file
th: ไฟล์ CA

en: CRL directory
th: ไดเรคทอรี่ CRL

en: Accounts storage
th: การจัดเก็บบัญชี

en: Default user group name
th: ชื่อกลุ่มผู้ใช้หลัก

en: Default admin group name
th: ชื่อกลุ่มผู้ดูแลหลัก

en: Login panel
th: ช่องลงชื่อเข้าใช้

en: Password Settings
th: การรติดตั้งรหัสผ่าน

en: User can change password
th: ผู้ใช้สามารถเปลี่ยนรหัสผ่านได้

en: Only ASCII
th: เฉพาะ ASCII

en: Minimum length
th: ความยาวอย่างน้อยที่สุด

en: Minimum numbers
th: จำนวนหมายเลขที่น้อยที่สุด

en: plain
th: ว่าง

en: User DN
th:  ผู้ใช้ DN

en: User Filter
th: ตัวกรองผู้ใช้

en: User Search Scope
th: ขอบเขตการค้นหาของผู้ใช้

en: Groups DN
th: กลุ่ม DN

en: Group Filter
th: ตัวกรองกลุ่ม

en: Group Search Scope
th: ขอบเขตการค้นหาของกลุ่ม

en: Min User Id
th: รหัสของผู้ใช้ที่สั้นที่สุด

en: Max User Id
th: รหัสของผู้ใช้ที่ยาวที่สุด

en: Min Group Id
th: รหัสของกลุ่มที่สั้นที่สุด

en: Max Group Id
th: รหัสของกลุ่มที่ยาวที่สุด

en: Passwords don't match
th: รหัสผ่านไม่ตรง

en: Should not be empty
th: ไม่ควรว่างไว้

en: File
th: ไฟล์

en: Setup Authentication
th: การอนุญาตติดตั้ง

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้

en: Database
th: ฐานข้อมูล

en: User
th: ผู้ใช้

en: Filename
th: ชื่อไฟล์

en: Priority
th: ลำดับความสำคัญ

en: Caching
th: กำลังแคช

en: Lifetime (seconds)
th: เวลาชีวิต (วินาที)

en: Path
th: เส้นทาง

en: Queue
th: คิว

en: Session
th: เซสชัน

en: Temporary files
th: ไฟล์ชั่วคราว

en: Temporary Files Path
th: ทางของไฟล์ชั่วคราว

en: disabled
th: ไม่สามารถใช้งานได้

en: Standard IMAP
th: IMAP มาตรฐาน

en: Standard SMTP
th: SMTP มาตรฐาน

en: Use system account
th: ใช้บัญชีของระบบ

en: Authentication
th: การอนุญาต

en: Login
th: ลงบันทึกเข้า

en: Plain
th: ธรรมดา

en: Primary Domain
th: โดเมนหลัก

en: Secondary Domains (comma separated)
th: โดเมนรอง (แบ่งโดยจุลภาค)

en: Notification Username
th: การแจ้งชื่อผู้ใช้

en: Notification Password
th: การแจ้งรหัสผ่าน

en: SIEVE
th: กรอง

en: MySql Hostname
th: ชื่อแม่ข่าย MySql

en: MySql Database
th: ฐานข้อมูล MySql

en: MySql User
th: ผู้ใช้ MySql

en: MySql Password
th: รหัสผ่าน MySql

en: MySql Port
th: พอร์ท MySql

en: User or UID
th: ผู้ใช้ หรือ UID

en: Group or GID
th: กลุ่ม หรือ GID

en: Application | Applications
th[0]: แอพพลิเคชั่น

en: Email
th: อีเมล

en: Application Manager
th: ตัวจัดการแอพพลิเคชั่น

en: Privacy Agreement
th: ข้อตกลงเรื่องความเป็นส่วนตัว
