Tine 2.0 - en to vi translation catalogue (107 entries)

en: Performing Environment Checks...
vi: Đang thực hiện kiểm tra môi trường ...

en: There could not be found any {0}. Please try to change your filter-criteria, view-options or the {1} you search in.
vi: Không có gì được tìm thấy {0}. Xin thay đổi điều kiện tìm kiếm của bạn, tùy chọn xem hoặc {1} bạn tìm kiếm trong đó.

en: Check
vi: Kiểm tra

en: Result
vi: Kết quả

en: Run setup tests
vi: Chạy kiếm tra cài đặt

en: Ignore setup tests
vi: Bỏ qua kiểm tra cài đặt

en: Install application
vi: Cài đặt ứng dụng

en: Name
vi: Tên

en: Enabled
vi: Đã mở

en: Order
vi: Sắp xếp

en: Installed Version
vi: Phiên bản đã cài

en: Available Version
vi: Phiên bản sẵn sàng

en: Status
vi: Trạng thái

en: Depends on
vi: Phụ thuộc vào

en: Uninstall application
vi: Gỡ ứng dụng

en: Go to {0} login
vi: Tới đăng nhập {0}

en: uninstall
vi: gỡ bỏ

en: Do you really want to uninstall the application(s)?
vi: Bạn có muốn gỡ bỏ ứng dụng?

en: This may take a while
vi: Có thể bạn phải đợi lâu

en: Dependency Violation
vi: Xung đột các thành phần

en: Delete all existing users and groups
vi: Xóa mọi người dùng và nhóm người dùng

en: Switching from SQL to LDAP will delete all existing User Accounts, Groups and Roles. Do you really want to switch the accounts storage backend to LDAP ?
vi: Chuyển từ SQL sang LDAP sẽ xóa mọi người dùng, nhóm, và vai trò hiện tại. Bạn có thật sự muốn chuyển chế độ lưu trữ tài khoản sang LDAP?

en: Backend
vi: Nền tảng

en: Initial Admin User
vi: Người Quản trị chính

en: Initial admin login name
vi: Tên đăng nhập Quản trị chính

en: Initial admin Password
vi: Mật khẩu Quản trị chính

en: Password confirmation
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Authentication provider
vi: Nguồn xác thực

en: Try to split username
vi: Thử tách tên đăng nhập

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Account canonical form
vi: Form đăng nhập duy nhất

en: Account domain short name
vi: Tên ngắn của domain

en: Login name
vi: Tên đăng nhập

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Port
vi: Cổng

en: Search filter
vi: Bộ lọc tìm kiếm

en: Secure Connection
vi: Kết nối bảo mật

en: None
vi: Không

en: Append domain to login name
vi: Ghép domain vào tên đăng nhập

en: Accounts storage
vi: Lưu trữ tài khoản

en: Default user group name
vi: Tên nhóm nguwowfi dùng mặc định

en: Default admin group name
vi: Tên nhóm quản trị mặc định

en: Login panel
vi: Màn hình đăng nhập

en: Password Settings
vi: Thiết lập mật khẩu

en: User can change password
vi: Người dùng có thể đổi mật khẩu

en: Enable password policy
vi: Bật chính sách mật khẩu

en: Only ASCII
vi: Chỉ ASCII

en: Minimum length
vi: Độ dài tối thiểu

en: Minimum word chars
vi: Ký tự chữ cái tối tiểu

en: Minimum uppercase chars
vi: Ký tự in hoa tối thiểu

en: Minimum special chars
vi: Ký tự đặc biệt tối thiểu

en: Minimum numbers
vi: Số tối thiểu

en: Forbid part of username in password
vi: Cấm sử dụng 1 phần tên đăng nhập trong mật khẩu

en: Redirect Settings
vi: Thiết lập chuyển hướng

en: Redirect Url (redirect to login screen if empty)
vi: URL chuyển hướng (chuyển hướng tới màn hình đăng nhập rỗng)

en: Redirect Always (if No, only redirect after logout)
vi: Luôn chuyển hướng (Nếu không, chỉ chuyển hướng sau khi thoát)

en: Redirect to referring site, if exists
vi: Chuyển hướng tới trang trước đó, nếu có

en: Password encoding
vi: Mã hóa mật khaaru

en: Group Filter
vi: Lọc nhóm

en: Group Search Scope
vi: Phạm vi tìm nhóm

en: Use Rfc 2307 bis
vi: Sử dụng Rfc 2307 bis

en: Min User Id
vi: Độ dài người dùng ngắn nhất

en: Max User Id
vi: Độ dài người dùng dài nhất

en: Min Group Id
vi: Độ dài nhóm người dùng ngắn nhất

en: Max Group Id
vi: Độ dài nhóm người dùng dài nhất

en: Group UUID Attribute name
vi: Tên thuộc tính UUID nhóm

en: User UUID Attribute name
vi: Tên thuộc tính UUID người dùng

en: Readonly access
vi: Truy cập chỉ đọc

en: Save config and install
vi: Lưu cấu hình và cài đặt

en: Save config
vi: Lưu cấu hình

en: Passwords don't match
vi: Mật khẩu không trùng nhau

en: Should not be empty
vi: Không thể rỗng

en: Setup Authentication
vi: Cài đặt xác thực

en: Username
vi: Tên đăng nhập

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: User
vi: Người dùng

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Logging
vi: Ghi lỗi

en: Filename
vi: Tên file

en: Priority
vi: Độ quan trọng

en: Caching
vi: Đệm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: disabled
vi: tắt

en: enabled
vi: mở

en: Config file is not writable
vi: File cấu hình không thể lưu lại

en: Download config file
vi: Download file cấu hình

en: Use system account
vi: Sử dụng tài khoản hệ thống

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Plain
vi: Thuần text

en: Primary Domain
vi: Domain chính

en: Secondary Domains (comma separated)
vi: Domain phụ (cách nhau bằng dấu phẩy)

en: Notifications service address
vi: Địa chỉ thông báo dịch vụ

en: Notification Username
vi: Người dùng thông báo

en: Notification Password
vi: Mật khẩu thông báo

en: Application | Applications
vi[0]: one: Ứng dụng
    other: Ứng dụng

en: Terms and Conditions
vi: Điều khỏa sử dụng

en: Setup Checks
vi: Kiểm tra cài đặt

en: Config Manager
vi: Quản lý cấu hình

en: Authentication/Accounts
vi: Xác thực/ Tài khoản

en: Application Manager
vi: Quản lý ứng dụng

en: I have read the license agreement and accept it
vi: Tôi đã đọc thỏa thuận về giấy phép sử dụng và chấp nhận nó.

en: License Agreement
vi: Thỏa thuận giấy phép sử dụng

en: I have read the privacy agreement and accept it
vi: Tôi đã đọc chính sách riêng tư và chấp nhận nó

en: Privacy Agreement
vi: Thỏa thuận chính sách

en: Accept Terms and Conditions
vi: Điều khoản sử dụng
