Tine 2.0 - en to th translation catalogue (57 entries)

en: You have to supply a due date, because an alarm ist set!
th: คุณจำเป็นต้องกำหนดวันที่ เนื่องจากการเตือนได้ระบุไว้แล้ว

en: Summary
th: ข้อสรุป

en: Due date
th: วันครบกำหนด

en: Priority
th: ลำดับความสำคัญ

en: Organizer
th: ผู้ดำเนินงาน

en: Add Responsible ...
th: เพิ่มความรับผิดชอบ

en: Notes
th: บันทึก

en: Enter description...
th: ใส่ คำอธิบาย

en: Percentage
th: อัตราส่วนร้อยละ

en: Status | Status
th[0]: สถานะ

en: Completed
th: เสร็จสิ้นแล้ว

en: Do you really want to delete the selected task? | Do you really want to delete the selected tasks?
th[0]: คุณแน่ใจว่าคุณต้องการลบหน้าที่ที่เลือก?

en: Tags
th: ป้ายกำกับ

en: Add a task...
th: เพิ่มหน้าที่

en: Due Date
th: วันครบกำหนด

en: Percent
th: เปอร์เซนต์

en: Responsible
th: รับผิดชอบ

en: Task | Tasks
th[0]: หน้าที่

en: Tasks
th: หน้าที่

en: to do list | to do lists
th[0]: รายการที่ต้องทำ

en: to do lists
th: รายการที่ต้องทำ

en: Quick Search
th: ค้นหาอย่างรวดเร็ว

en: Last Modified Time
th: เวลาที่ปรับปรุงครั้งล่าสุด

en: Last Modified By
th: ปรับปรุงครั้งล่าสุด โดย

en: Creation Time
th: เวลาที่สร้างขึ้น

en: Created By
th: สร้าง โดย

en: New Task
th: หน้าที่ใหม่

en: All my tasks
th: หน้าที่ทั้งหมดของฉัน

en: Default Task List
th: รายชื่อหน้าที่หลัก

en: The default task list to create new tasks in.
th: รายชื่อหน้าที่หลักเพื่อสร้างหน้าที่ใหม่เข้า

en: Tasks status available
th: สถานะหน้าที่ ว่าง

en: No response
th: ไม่มีการตอบรับ

en: Cancelled
th: ยกเลิกแล้ว

en: In process
th: มีความคืบหน้า

en: Task priorities available
th: ลำดับความสำคัญด้านหน้าที่ ว่าง

en: low
th: ต่ำ

en: normal
th: ธรรมดา

en: high
th: สูง

en: urgent
th: ด่วน

en: %s's personal tasks
th: จำนวน %s ของหน้าที่ส่วนบุคคล

en: Due
th: กำหนด

en: Description
th: การอธิบาย

en: Lead
th: ดำเนินการ

en: Telephone
th: โทรศัพท์

en: Email
th: อีเมล

en: All tasks of my taskslists
th: หน้าที่ทั้งหมดจากรายการหน้าที่ของฉัน

en: My open tasks
th: หน้าที่ที่ยังว่างอยู่ของฉัน

en: My open tasks this week
th: หน้าที่ที่ยังว่างอยู่ของฉัน สัปดาห์นี้

en: All tasks for me
th: หน้าที่ทั้งหมดสำหรับฉัน

en: All tasks that I am responsible for
th: หน้าที่ทั้งหมดที่ฉันรับผิดชอบอยู่

en: Last modified by me
th: ปรับปรุงครั้งล่าสุด โดยฉัน

en: All tasks that I have last modified
th: หน้าที่ทั้งหมดที่ฉันได้ปรับปรุงครั้งล่าสุด

en: Tasks without responsible
th: หน้าที่ที่ไม่ต้องรับผิดชอบ

en: manage shared task lists
th: จัดการรายการหน้าที่ที่ใช้ร่วมกัน

en: Create new shared tasks lists
th: สร้างรายการหน้าที่ที่ใช้ร่วมกันใหม่

en: manage shared tasks favorites
th: จัดการ หน้าที่ร่วมที่ใช้บ่อย

en: Create or update shared tasks favorites
th: สร้าง หรือ ปรับปรุง หน้าที่ร่วมที่ใช้บ่อย
