Tine 2.0 - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: You have to supply a due date, because an alarm ist set!
vi: Bạn phải cung cấp ngày đến hạn, bởi vì bộ nhắc đã được chọn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Due date
vi: Ngày đến hạn

en: Priority
vi: Độ quan trọng

en: Organizer
vi: Người tổ chức

en: Add Responsible ...
vi: Thêm trả lời...

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Enter description...
vi: Nhập mô tả...

en: Percentage
vi: Phần trăm

en: Status | Status
vi[0]: one: Trạng thái
    other: Trạng thái

en: Completed
vi: Hoàn thành

en: Do you really want to delete the selected task? | Do you really want to delete the selected tasks?
vi[0]: one: Bạn có muốn xóa công việc đã chọn?
    other: Bạn có muốn xóa những công việc đã chọn?

en: Tags
vi: Thẻ

en: Add a task...
vi: Thêm 1 việc

en: Due Date
vi: Ngày đến hạn

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Responsible
vi: Có thể trả lời

en: Task | Tasks
vi[0]: one: Công việc
    others: Công việc

en: Tasks
vi: Công việc

en: to do list | to do lists
vi[0]: one: danh sách cần làm
    other: danh sách cần làm

en: to do lists
vi: Danh sách cần làm

en: Quick Search
vi: Tìm nhanh

en: Last Modified Time
vi: Thời gian sửa

en: Last Modified By
vi: Sửa lần cuối bởi

en: Creation Time
vi: Thời gian tạo

en: Created By
vi: Tạo bởi

en: New Task
vi: Tạo việc mới

en: All my tasks
vi: Tất cả việc của tôi

en: Default Favorite
vi: Lối tắt mặc định

en: The default favorite which is loaded on Tasks startup
vi: Lối tắt mặc định là cái sẽ được nạp khi công việc khởi động

en: Default Task List
vi: Danh sách việc mặc định

en: The default task list to create new tasks in.
vi: Danh sách việc mặc định sẽ cần tạo việc mới trong đó

en: Tasks status available
vi: Trạng thái công việc sẵn sàng

en: Possible tasks status. Please note that additional attendee status might impact other Tasks systems on export or syncronisation.
vi: Trạng thái công việc có thể. Xin nhớ rằng trạng thái người tham dự thêm phải liên quan tới hệ thống công việc khác trong việc xuất hoặc đồng bộ dữ liệu.

en: No response
vi: Không trả lời

en: Cancelled
vi: Đã hủy

en: In process
vi: Đang xử lý

en: Task priorities available
vi: Độ quan trọng sẵn có

en: Possible task priorities. Please note that additional priorities might impact other Tasks systems on export or syncronisation.
vi: Độ quan trọng có thể. Xin nhớ rằng độ quan trọng khác phải liên quan hệ thống công việc khác khi xuất hoặc đồng bộ dữ liệu.

en: low
vi: Thấp

en: normal
vi: Thường

en: high
vi: Cao

en: urgent
vi: Khẩn cấp

en: %s's personal tasks
vi: Việc cá nhân của %s

en: Due
vi: Hạn

en: Description
vi: Mô tả

en: Lead
vi: Chủ trì

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: All tasks of my taskslists
vi: Tất cả việc trong danh sách của tôi

en: My open tasks
vi: Công việc đang mở

en: My open tasks this week
vi: Danh sách công việc đang mở trong tuần

en: All tasks for me
vi: Mọi việc cho tôi

en: All tasks that I am responsible for
vi: Mọi việc của tôi cần trả lời

en: Last modified by me
vi: Sửa lần cuối bởi tôi

en: All tasks that I have last modified
vi: Mọi việc tôi đã sửa

en: Tasks without responsible
vi: Công việc không có trách nhiệm

en: manage shared task lists
vi: Quản lý danh sách công việc dùng chung

en: Create new shared tasks lists
vi: Tạo danh sách công việc dùng chung

en: manage shared tasks favorites
vi: Quản lý lối tắt công việc chung

en: Create or update shared tasks favorites
vi: Tạo/ cập nhật lối tắt công việc chung
