Tine 2.0 - en to th translation catalogue (76 entries)

en: timeframe
th: กรอบเวลา

en: summary
th: ข้อสรุป

en: Total Timesheets
th: ตารางเวลารวบยอด

en: Billable Timesheets
th: ตารางเวลาที่เรียกเก็บเงินได้

en: Total Time
th: เวลารวบยอด

en: Time of Billable Timesheets
th: ช่วงเวลาของตารางเวลาที่เรียกเก็บเงินได้

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Detail
th: รายละเอียด

en: Export Timesheets
th: ส่งออกตารางเวลา

en: Export as ODS
th: ส่งออก เป็นไฟล์ ODS

en: Export as CSV
th: ส่งออก เป็นไฟล์ CSV

en: Export as ...
th: ส่งออก เป็น ...

en: Timesheet | Timesheets
th[0]: ตารางเวลา

en: Failed
th: ได้ล้มเหลว

en: Could not save {0}.
th: ไม่สามารถจัดเก็บ {0} ได้

en: Booking deadline for this Timeaccount has been exceeded.
th: สิ้นสุดการจองสำหรับบัญชีเวลานี้ได้ถูกขยายออกไป

en: Contract
th: สัญญา

en: without contract
th: ปราศจากสัญญา

en: Unit
th: หน่วย/ แผนก

en: Unit Price
th: ราคาต่อหน่วย

en: Budget
th: วงเงิน

en: Status
th: สถานะ

en: closed
th: ปิดแล้ว

en: open
th: เปิด

en: Cleared In
th: เคลียร์แล้วใน

en: Cleared at
th: เคลียร์แล้วเมื่อ

en: Cost Center
th: ศูนย์ต้นทุน

en: Timesheets are billable
th: เป็นตารางเวลาที่เรียกเก็บเงินได้

en: Time Account | Time Accounts
th[0]: บัญชีเวลา

en: Number
th: ลำดับ

en: Title
th: คำนำหน้าชื่อ

en: Access
th: การเข้าใช้

en: Permissions
th: สิทธิ์ที่อนุญาต

en: Time Account - Billed
th: บัญชีเวลา - เรียกเก็บเงินแล้ว

en: not yet billed
th: ยังไม่ได้เรียกเก็บเงิบ

en: to bill
th: ที่จะต้องเรียกเก็บเงิน

en: billed
th: เรียกเก็บเงินแล้ว

en: Time Account - Status
th: บัญชีเวลา - สถานะ

en: Book Own
th: จองเอง

en: The grant to add Timesheets to this Timeaccount
th: อนุญาตให้เพิ่มตารางเวลาเข้าไปบัญชีเวลานี้ได้

en: View All
th: ดูทั้งหมด

en: The grant to view Timesheets of other users
th: อนุญาตให้ดูตารางเวลาของผู้ใช้งานคนอื่นๆได้

en: Book All
th: จองทั้งหมด

en: The grant to add Timesheets for other users
th: อนุญาตให้เพิ่มตารางเวลาสำหรับผู้ใช้งานคนอื่นๆได้

en: Manage Clearing
th: จัดการการล้าง

en: The grant to manage clearing of Timesheets
th: อนุญาตให้จัดการการล้างตารางเวลาได้

en: Show closed
th: แสดงที่ปิดแล้ว

en: Timesheets ODS export configuration
th: การกำหนดค่าส่งออกตารางเวลา ODS

en: Use this configuration for the timesheet ODS export.
th: ใช้กำหนดค่านี้สำหรับการส่งออกตารางเวลา ODS

en: default
th: ค่าหลัก

en: none
th: ไม่มีเลย

en: last week
th: สัปดาห์ที่แล้ว

en: Billed
th: เรียกเก็บเงินแล้ว

en: Booking deadline
th: สิ้นสุดการจอง

en: Account
th: บัญชี

en: Time Account (Number - Title)
th: บัญชีเวลา (หมายเลข - ตำแหน่ง)

en: Billable
th: ที่เรียกเก็บเงินได้

en: Date
th: วันที่

en: Start time
th: เวลาที่เริ่ม

en: Duration
th: ระยะเวลา

en: Timetracker
th: ตัวติดตามเวลา

en: My Timesheets today
th: ตารางเวลาของฉัน วันนี้

en: My Timesheets this week
th: ตารางเวลาของฉัน สัปดาห์นี้

en: My Timesheets last week
th: ตารางเวลาของฉัน สัปดาห์ที่แล้ว

en: My Timesheets this month
th: ตารางเวลาของฉัน เดือนนี้

en: My Timesheets last month
th: ตารางเวลาของฉัน เดือนที่แล้ว

en: Timeaccounts to bill
th: บัญชีเวลาที่จะต้องเรียกเก็บเงิน

en: Timeaccounts not yet billed
th: บัญชีเวลาที่ยังไม่ได้เรียกเก็บเงิน

en: Timeaccounts already billed
th: บัญชีเวลาที่ได้เรียกเก็บเงินแล้ว

en: Manage timeaccounts
th: จัดการบัญชีเวลา

en: Add, edit and delete timeaccounts (includes all timesheet grants)
th: เพิ่ม แก้ไข และลบบัญชีเวลา (รวมถึงการอนุญาตเรื่องตารางเวลาทั้งหมด)

en: Add timeaccounts
th: เพิ่มบัญชีเวลา

en: Manage shared timeaccount favorites
th: จัดการ บัญชีเวลาร่วมที่ใช้บ่อย

en: Create or update shared timeaccount favorites
th: สร้าง หรือ ปรับปรุง บัญชีเวลาร่วมที่ใช้บ่อย

en: Manage shared timesheet favorites
th: จัดการ ตารางเวลาร่วมที่ใช้บ่อย

en: Create or update shared timesheet favorites
th: สร้าง หรือ ปรับปรุงตารางเวลาร่วมที่ใช้บ่อย
