Tine 2.0 - en to vi translation catalogue (74 entries)

en: timeframe
vi: khung thời gian

en: summary
vi: Tóm tắt

en: Total Timesheets
vi: Tổng thời gian chấm công

en: Billable Timesheets
vi: Thời gian tính phí

en: Total Time
vi: Tổng thời gian

en: Time of Billable Timesheets
vi: Thời gian chấm công tính phí

en: Description
vi: Mô tả

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Export Timesheets
vi: Xuất dữ liệu tính công

en: Export as ODS
vi: Xuất dữ liệu dạng ODS

en: Export as CSV
vi: Xuất dữ liệu dạng CSV

en: Export as ...
vi: Xuất dạng ...

en: Timesheet | Timesheets
vi[0]: one: Thời gian

en: Failed
vi: Lỗi

en: Could not save {0}.
vi: Không thể lưu lại {0}

en: Booking deadline for this Timeaccount has been exceeded.
vi: Đặt thời gian kết thúc cho tài khoản thời gian sẽ kết thúc.

en: Contract
vi: Hợp đồng

en: without contract
vi: Không có hợp đồng

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Unit Price
vi: Giá đơn vị

en: Budget
vi: Quỹ

en: Status
vi: Trạng thái

en: closed
vi: đã đóng

en: open
vi: mở

en: Cleared In
vi: Đã xóa trong

en: Cleared at
vi: Xóa vào

en: Cost Center
vi: Trung tâm giá

en: Timesheets are billable
vi: Chấm công có hóa đơn

en: Time Account | Time Accounts
vi[0]: one: Tài khoản thời gian
    other: Tài khoản thời gian

en: Number
vi: Số

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Access
vi: Truy cập

en: Permissions
vi: Quyền

en: Time Account - Billed
vi: Tài khoản theo thời gian - Đã trả

en: not yet billed
vi: chưa trả

en: to bill
vi: phải trả

en: billed
vi: đã trả

en: Time Account - Status
vi: Tài khoản thời gian - Trạng thái

en: Book Own
vi: Đặt của tôi

en: The grant to add Timesheets to this Timeaccount
vi: Quyền để tạo chấm công tới Timeaccount này

en: View All
vi: Xem tất cả

en: The grant to view Timesheets of other users
vi: Quyền để xem chấm công cho người dùng khác

en: Book All
vi: Đặt tất cả

en: The grant to add Timesheets for other users
vi: Quyền thêm chấm công cho người dùng khác

en: Manage Clearing
vi: Quản lý xóa dữ liệu

en: The grant to manage clearing of Timesheets
vi: Quyền để quản lý việc xóa chấm công.

en: Show closed
vi: Hiển thị bị đóng

en: Timesheets ODS export configuration
vi: Cấu hình xuất dữ liệu chấm công ODS

en: Use this configuration for the timesheet ODS export.
vi: Sử dụng cấu hình này cho việc xuất dữ liệu chấm công ODS

en: default
vi: mặc định

en: none
vi: không

en: last week
vi: tuần trước

en: Cleared in
vi: Xóa trong

en: Billed
vi: Đã trả

en: Booking deadline
vi: Hạn đăng ký

en: Account
vi: Tài khoản

en: Time Account (Number - Title)
vi: Tài khoản thời gian (số - tiêu đề)

en: Billable
vi: Có thể trả

en: Date
vi: Ngày

en: Start time
vi: Thời gian bắt đầu

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Timetracker
vi: Bộ đếm thời gian

en: My Timesheets today
vi: Chấm công hôm nay của tôi

en: My Timesheets this week
vi: Chấm công tuần này của tôi

en: My Timesheets last week
vi: Chấm công tuần trước của tôi

en: My Timesheets this month
vi: Chấm công tháng này của tôi

en: My Timesheets last month
vi: Chấm công tháng trước của tôi

en: Timeaccounts to bill
vi: Tài khoản thời gian cần thanh toán

en: Timeaccounts not yet billed
vi: Tài khoản thời gian chưa thanh toán

en: Timeaccounts already billed
vi: Tài khoản thời gian đã thanh toán

en: Manage timeaccounts
vi: Quản lý tài khoản thời gian

en: Add, edit and delete timeaccounts (includes all timesheet grants)
vi: Thêm, sửa và xóa tài khoản thời gian (bao gồm mọi quyền nhật ký chấm công)

en: Add timeaccounts
vi: Thêm tài khoản thời gian

en: Manage shared timesheet favorites
vi: Quản lý lối tắt dự án dùng chung
